ราคา 3400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ ลุมพินี วิวล์ พระแม่มารี - สาทร | Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn

แอคคิวท์
0856645000
2021-11-17 11:23:14.0
เลขที่ประกาศ: 376290
รายละเอียดเพิ่มเติม

ลุมพินีวิลล์พระแม่มารี-สาทร อยู่ซอยจันทร์ 27 เยื้องโรงเรียนพระแม่มารี เขตสาทร
สามารถออกถนนนราธิวาส เจริญกรุง เจริญราษฎร ถนนสาทร ถนนพระราม 3 สาธุประดิษฐ์ สีลม

ห้องขนาด 60ตร.ม. 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 2 ระเบียง สิทธิ์จอดรถ 1 คัน
ระเบียง
ชุดโต๊ะเก้าอี้ไม้ 2 ที่นั่ง
ราวตากผ้า

สถานที่ใกล้เคียง
โรงเรียนพระแม่มารี
โรงเรียนอัสสัมชัญ
โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์
เซ็นทรัลพระราม3
สีลมคอมเพล็กซ์
Icon Siam
Robinson บางรัก
แมคโครสาทร
ท๊อปส์ 2สาขา เดินได้
ที่ทำการไปรษณีย์ถนนจันทร์
J&T, Kerry, Flash
เนิสเซอรี่ Kido
BTS เซ็นหลุยส์
BTS สุรศักดิ์

รหัสทรัพย์ C-640510-0005
สนใจติดต่อ 02-541-4999 หรือ 085-664-5000
และ Line ID: @acuterealty (มี@ด้วย) *รบกวนติดต่อแอดมินก่อนนะคะ*